DiscoverMu Zagaya DuniyaTrump ya nanata barazanar ɗaukar matakin soji kan sansanonin ‘yan ta’adda a Najeriya
Trump ya nanata barazanar ɗaukar matakin soji kan sansanonin ‘yan ta’adda a Najeriya

Trump ya nanata barazanar ɗaukar matakin soji kan sansanonin ‘yan ta’adda a Najeriya

Update: 2025-11-08
Share

Description

A ranar Larabar da ta gabata shugaban Amurka Donald Trump ya nanata barazanar ɗaukar matakin soji na ƙaddamar da hare-hare kan sansanonin ‘yan ta’adda a Najeriya, inda kuma ya ƙara caccakar gwamnatin ƙasar kan gaza ɗaukar matakin hana kisan kiyashin da ya ce ana yi wa Kiristoci a ƙasar.

Comments 
In Channel
loading
00:00
00:00
x

0.5x

0.8x

1.0x

1.25x

1.5x

2.0x

3.0x

Sleep Timer

Off

End of Episode

5 Minutes

10 Minutes

15 Minutes

30 Minutes

45 Minutes

60 Minutes

120 Minutes

Trump ya nanata barazanar ɗaukar matakin soji kan sansanonin ‘yan ta’adda a Najeriya

Trump ya nanata barazanar ɗaukar matakin soji kan sansanonin ‘yan ta’adda a Najeriya

RFI Hausa